Rarraba na welded karfe bututu

1. Bututun ƙarfe mai walda don jigilar ruwa (GB/T3092-1993) kuma ana kiransa bututun welded, wanda akafi sani da clarinet.Ana amfani da shi don jigilar ruwa, iskar gas, iska, mai da dumama tururi da sauransu.
Bututun ƙarfe masu walda don ƙananan ruwan matsi da sauran amfani.Anyi daga Q195A, Q215A, Q235A karfe.An raba kaurin bangon bututun ƙarfe zuwa bututun ƙarfe na yau da kullun da bututun ƙarfe mai kauri;
An raba nau'ikan zuwa bututun ƙarfe mara zare (bututu mai laushi) da bututun ƙarfe mai zare.Ƙayyadaddun bututun ƙarfe yana bayyana ta hanyar ƙananan diamita (mm), wanda shine kimanin ƙimar diamita na ciki.Yawanci amfani
Inci, kamar 11/2, da dai sauransu. Welded karfe bututu don low-matsi ruwa sufuri ba kawai kai tsaye amfani da su safarar ruwa, amma kuma a matsayin raw bututu ga galvanized welded karfe bututu don low-matsi ruwa sufuri.

2. Galvanized welded karfe bututu don low matsa lamba ruwa sufuri (GB/T3091-1993) kuma ake kira galvanized welded karfe bututu, wanda aka sani da fari bututu.Ana amfani da shi don jigilar ruwa, iskar gas, man iska da dumama Hot- tsoma galvanizing (welding na oven ko waldi na lantarki) bututun ƙarfe don tururi, ruwan dumi da sauran magudanar ruwa gaba ɗaya ko don wasu dalilai.The bango kauri daga karfe bututu ne zuwa kashi talakawa galvanized karfe bututu da lokacin farin ciki galvanized karfe bututu karfe bututu;da dangane karshen form aka raba zuwa ga wadanda ba zare galvanized karfe bututu da threaded galvanized karfe bututu.Ƙayyadaddun bututun ƙarfe yana bayyana ta hanyar diamita mara kyau (mm), wanda shine kimanin ƙimar diamita na ciki.Yana da al'ada don bayyana a cikin inci, kamar 11/2.

3. Talakawa na carbon karfe waya casing (GB3640-88) bututu ne na karfe da ake amfani da shi don kare wayoyi a ayyukan shigar da wutar lantarki kamar gine-ginen masana'antu da na farar hula da shigar da injuna da kayan aiki.

4. Madaidaicin bututun lantarki mai waldaran karfe (YB242-63) bututun karfe ne wanda kabunsa yayi daidai da tsayin daka na bututun karfe.Yawancin lokaci ana kasu kashi zuwa metric lantarki welded bututun ƙarfe, lantarki welded bututu na bakin ciki mai bango, transformer sanyaya mai bututu, da dai sauransu.

5. Karkace kabu submerged baka welded karfe bututu (SY5036-83) domin matsa lamba-hali ruwa sufuri da aka yi da zafi-birgima karfe tsiri coils.

6. Karkataccen kabu karfe bututu don matsa lamba ruwa sufuri.Bututun ƙarfe yana da ƙarfin ɗaukar nauyi mai ƙarfi da kyakkyawan aikin walda.Bayan tsauraran gwaje-gwaje na kimiyya daban-daban da gwaje-gwaje, yana da aminci da aminci don amfani.Diamita na bututun ƙarfe babba, ingantaccen watsawa, kuma yana iya adana saka hannun jari a cikin shimfida bututun.An fi amfani da shi don karkace bututun ƙarfe mai jujjuyawar welded (SY5038-83) don isar da man fetur, Tianliu, da ruwa mai ɗaukar nauyi.
Wani bututun karfe ne mai jujjuya juzu'i mai tsayi mai tsayi wanda ke amfani da coils na karfe mai zafi mai birgima a matsayin bututu, wanda galibi ana yin su ne a yanayin zafi kuma ana yin walda ta babban walda mai tsayi, kuma ana amfani da shi don jigilar ruwa mai ɗaukar nauyi.Ƙarfe mai ɗaukar makamashi mai ƙarfi mai ƙarfi, filastik mai kyau, dacewa don waldawa da kafawa;Bayan gwaje-gwaje da gwaje-gwaje daban-daban na kimiyya da tsauri, yana da aminci kuma abin dogaro don amfani da shi, bututun ƙarfe yana da babban diamita, ingantaccen isar da saƙo, kuma ana iya ceton hannun jarin lardi na shimfida bututun mai.An fi amfani da shi wajen shimfida bututun mai don jigilar mai da iskar gas.

7. Karkaye kabu submerged baka welded karfe bututu (SY5037-83) domin general low-matsa lamba ruwa sufuri da aka sanya daga zafi-birgima karfe tsiri coils, wanda aka spirally kafa a yau da kullum zazzabi da kuma dauko biyu-gefe atomatik submerged baka waldi.Ko bututun ƙarfe da aka ƙera ta hanyar walda mai gefe guda don jigilar ruwa mai ƙarancin ƙarfi kamar ruwa, gas, iska da tururi.

8. Karkaye welded kabu karfe bututu for tari (SY5040-83) An yi shi da zafi-birgima karfe tsiri coils kamar tube blanks, wanda aka spirally kafa a yau da kullum zazzabi da kuma sanya biyu-gefe submerged baka waldi ko high-mita waldi.
Ana amfani da shi don tulin ginin gine-ginen farar hula, magudanar ruwa, gadoji, da sauransu.


Lokacin aikawa: Maris 21-2022