carbon karfe murabba'in bututu / rectangular tube

Takaitaccen Bayani:

Bututu mai murabba'i da rectangular suna ne na bututu mai murabba'i da bututun rectangular, wato, bututun ƙarfe masu tsayin gefen da bai dace ba.An yi shi da karfen tsiri wanda aka sarrafa kuma aka yi birgima.Gabaɗaya, tsiri yana buɗewa, baƙaƙe, an naɗe shi, ana walda shi don samar da bututu mai zagaye, sannan a mirgina shi cikin bututu mai murabba'i daga bututun zagaye sannan a yanke zuwa tsayin da ake buƙata.Future Metal ya samarcarbon karfe bututu da carbon karfe square bututu & rectangular tubena daban-daban bayani dalla-dalla, syana goyan bayan gyare-gyare na daban-daban masu girma da ƙima, kamar: astm a106 bututu , sumul carbon karfe bututu , A106 bututu, astm a53 bututu, cs bututu, low carbon karfe bututu, baki m karfe bututu, high carbon karfe bututu, m carbon karfe bututu da dai sauransu kuma an fitar dashi zuwa mafi fiye da 50 kasashe da yankuna kamar Chile, Mexico, United Arab Emirates, Afirka ta Kudu, Kenya, Singapore, Brazil, Faransa, da dai sauransu , da factory yana da carbon karfe tube for sale.a stock, idan kasaya carbon karfe bututu & tube,don Allah a tuntube mu!


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Dangane da tsarin samarwa, an raba bututu masu murabba'i da na rectangular zuwa: bututun murabba'i masu zafi, bututun murabba'in murabba'i mai sanyi, bututun murabba'i mara nauyi, da bututu masu walda.

Daga cikin su, an raba bututun murabba'in welded zuwa cikin
1. Bisa ga tsari - baka welded square tube, juriya welded square tube (high mita, low mita), gas welded square tube, makera welded square tube.
2. Bisa ga waldi kabu - madaidaiciya kabu welded square tube, karkace welded square tube.
Rarraba kayan abu

The square tube ne zuwa kashi: talakawa carbon karfe square tube, low gami square tube.
1. Common carbon karfe ne zuwa kashi: Q195, Q215, Q235, SS400, 20 # karfe, 45 # karfe, da dai sauransu.
2. Low gami karfe ne zuwa kashi: Q345, 16Mn, Q390, ST52-3, da dai sauransu.

Ƙirƙirar Daidaitaccen Rarraba
Dangane da tsarin samarwa, an raba bututun murabba'in zuwa: bututu murabba'in murabba'in ƙasa, bututun murabba'in jis, bututu murabba'in BS, ASTM, bututu murabba'in AISI, bututun murabba'in EN, bututun murabba'in DIN.

carbon steel square pipe

Girman Bututu Rectangular/Square Tube

Sunan samfur

Bututu Square/Rectangular

Kayan abu

S235JR, S355JR, S275JR, C350LO, C250LO, G250, G350(C450 LO)

Haɗin Sinadarin Abu

Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfi: 315-430 (Mpa) Ƙarfin Ƙarfafawa: 195 (Mpa) Tsawaitawa 33 C 0.06-0.12 Mn 0.25-0.50 Si≤0.30 S≤0.050 P≤0.045

Siffar

Square / Rectangular

Dia (mm)

15*15mm-1200*1200mm / 10*20mm-700*300mm

Kaurin bango (mm)

0.6-80mm

Tsawon

3-12.5M

Maganin Sama

1 ,Black, Pre-galvanized2, mai, foda shafi3, Galvanized kamar yadda ka bukataPS: Pre galvanized karfe bututu: 60-150g / m2Hot tsoma galvanized karfe bututu: 200-400g/m2

Ƙarshe Ƙarshe

Ƙarshen filaye/ masu lanƙwasa ko zaren zare tare da kwasfa/ haɗaɗɗiya da huluna na filastik.

Kunshin

Shiryawa a cikin daure tare da tube na karfe;tare da fakitin teku a ƙarshen;za a iya yi tare da bukatun ku.

Dubawa

Tare da Haɗin Sinadari da Gwajin Kayayyakin Injini;Gwajin Hydrostatic, Dimensional and Visual Inspection, Tare da Binciken Mara lalacewa

Aikace-aikace

Construction bututu, inji tsarin bututu, noma kayan bututu, ruwa da gas bututu, Greenhouse bututu, Ginin abu, Furniture tube, Low matsa lamba ruwa tube, da dai sauransu

HS Code

Farashin 7306309000

Amfani

1: Musamman ƙira samuwa bisa ga bukata2: bututu za a iya wuya dowm, naushi rami a kan bututu bango.

3: Bututu kayan aiki, gwiwar hannu suna samuwa.

4: Duk tsarin samarwa suna ƙarƙashin ISO9001: 2000 sosai

 

carbon karfe square bututu a cikin factory

Square bututu don ado, murabba'in bututu don kayan aikin inji, murabba'in bututu don masana'antar injin, murabba'in murabba'in masana'antar sinadarai, bututu don ginin ƙarfe, bututu don ginin jirgi, murabba'in bututu don motoci, murabba'in bututu don shingen ƙarfe da ginshiƙan, bututu don ginin ƙarfe dalilai na musamman.

carbon karfe rectangular bututu irin

Bisa ga samar da tsari, carbon karfe bututu sun kasu kashi: zafi birgima carbon karfe square bututu da sanyi birgima carbon karfe square tube.

carbon steel square tube type

Standard of carbon karfe rectangular bututu

ASTM A53 Gr.B Baƙar fata da zafin tsoma bututun ƙarfe mai lulluɓe da tutiya mai walƙiya kuma maras sumul
ASTM A106 Gr.B Karfe carbon mara sumul don sabis na zafin zafi
ASTM SA179 Ƙarƙashin ƙaƙƙarfan carbon karfe mai musanya zafi da bututu mai sanyi mara ƙarfi
ASTM SA192 Sumul carbon karfe tukunyar jirgi bututu don babban matsa lamba
ASTM SA210 Matsakaici-carbon tukunyar jirgi da superheater bututu
ASTM A213 Gilashin ƙarfe-karfe mara nauyi, babban zafi, da bututun musayar zafi
ASTM A333 GR.6 bututun ƙarfe maras sumul da welded carbon da gami da bututun ƙarfe wanda aka yi niyya don amfani a ƙananan yanayin zafi.
ASTM A335 P9,P11,T22,T91 Bututun ƙarfe-karfe mara ƙarfi don sabis na zafi mai zafi
Saukewa: ASTM A336 Alloy karfe forgings ga matsa lamba da kuma high-zazzabi sassa
ASTM SA519 4140/4130 Carbon mara nauyi don bututun inji
API Spec 5CT J55/K55/N80/L80/P110/K55 Bututun ƙarfe mara nauyi don casing
API Spec 5L PSL1/PSL2 Gr.b, X42/46/52/56/65/70 Bututun ƙarfe mara ƙarfi don bututun layi
Farashin 17175 Bututun ƙarfe mara ƙarfi don ɗaga murya
Saukewa: DN2391 Bututun da aka zana sanyi mara kyau
DIN 1629 Bututun ƙarfe mara nauyi madauwari mara nauyi bisa buƙatu na musamman

carbon karfe square bututu&tube factory stock

carbon square pipe
300x300(3)
rectangular tube

Ana jigilar bututun ƙarfe na Carbon a Isasshen Ƙirar, 100% Tabbacin inganci, Isar da Sauri

carbon steel square pipe suppliers

Kwararrun Carbon Karfe Rectangular Tube Manufacturer

Kamfaninmu yana da fiye da hakaShekaru 30 na samarwa da ƙwarewar fitarwa, fitarwa zuwa kasashe da yankuna fiye da 50, kamar Amurka, Kanada, Brazil, Chile, Netherlands, Tunisia, Kenya, Turkiyya, Hadaddiyar Daular Larabawa, Vietnam da sauran kasashe.Tare da ƙayyadaddun ƙimar ƙarfin samarwa kowane wata, zai iya saduwa da manyan samfuran samarwa na abokan ciniki.Yanzu akwai ɗaruruwan abokan ciniki tare da ƙayyadaddun umarni na shekara-shekara masu girma. Idan kana so ka saya rectangular bututu, kartani karfe rectangular bututu, square tube, gami karfe bututu, sumul karfe bututu, carbon karfe sumul tube, karfe coils, karfe zanen gado, daidai karfe tube, da sauran karfe kayayyakin, tuntube mu don samar muku da Mafi ƙwararrun sabis, adana lokacin ku da farashi!

Har ila yau, masana'antar mu tana gayyatar wakilan yanki a ƙasashe daban-daban.Akwai sama da farantin karfe 60 na keɓancewa, naɗaɗɗen ƙarfe da ma'aikatan bututun ƙarfe.Idan kun kasance kamfani na kasuwanci na waje kuma kuna neman manyan masu samar da faranti na karfe, bututun ƙarfe da na'urorin ƙarfe a China, don Allah a tuntube mu.Don samar muku da ƙwararrun samfuran ƙwararru da inganci a cikin Sin don inganta kasuwancin ku mafi kyau da inganci!

Ma'aikatar mu tana da mafi yawancikakken karfe samfurin samar linekumamafi tsauraran tsarin gwajin samfur don tabbatar da ƙimar wucewar samfur 100%.;mafi yawacikakken tsarin isar da kayayyaki, tare da mai jigilar kaya.yana adana ƙarin farashin sufuri kuma yana ba da garantin 100% na kaya.cikakken marufi da isowa. Idan kana neman ingantacciyar takardar ƙarfe, coil ɗin ƙarfe, masana'antar bututun ƙarfe a China, kuma kuna son adana ƙarin jigilar kayayyaki, da fatan za a tuntuɓe mu, ƙungiyar tallace-tallace na ƙwararrun mu masu harsuna da yawa da ƙungiyar jigilar kayayyaki za su ba ku mafi kyawun sabis na samfuran Karfe. don tabbatar da cewa ku sami garanti mai inganci 100%!

   Sami mafi kyawun zance don bututun ƙarfe: za ku iya aiko mana da takamaiman buƙatun ku kuma ƙungiyar tallace-tallace na harsuna da yawa za su ba ku mafi kyawun zance!Bari haɗin gwiwarmu ya fara daga wannan tsari kuma ku sa kasuwancin ku ya sami wadata!


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Samfura masu dangantaka

 • sa 106 gr b hot rolled seamless steel pipe

  sa 106 gr b zafi birgima sumul karfe bututu

 • Hydraulic Cylinder Pipe High Precision Burnished Steel

  Na'ura mai aiki da karfin ruwa Silinda bututu High daidaici Burnishe ...

 • Welded carbon steel pipes for building materials

  Welded carbon karfe bututu don gini kayan

 • precision pipe cutting

  daidai bututu yankan

 • rectangular steel hollow box section pipe/RHS pipe

  rectangular karfe m akwatin sashe bututu / RHS bututu

 • Large diameter heavy wall seamless steel tube

  Babban diamita nauyi bango maras sumul bututu